สยามไทยแลนด์ นิวส์ (ทุกทิศ ทั่วไทย ข่าวสารกว้างไกล คุณธรรมนำใจประชาชน)
เคเอสแอล น้ำพอง มอบพันธุ์กล้าไม้จำนวน 2,000 ต้น ในกิจกรรมจิตอาสาพัฒนา ปลูกป่า ปลูกต้นไม้ ประจำปี 2563
วันที่ 3 มิถุนายน 2563 เวลา 10.00 น. บริษัท เคเอสแอล กรีน อินโนเวชั่น จำกัด (มหาชน) โดยคุณนิรุต ปัญญาสิทธิ์ ผู้อำนวยการผลิตสาขาน้ำพอง มอบหมายให้ตัวแทนพนักงาน เข้าร่วมจัดกิจกรรม และมอบพันธุ์กล้าไม้จำนวน 2,000 ต้น ในกิจกรรมจิตอาสาพัฒนา ปลูกป่า ปลูกต้นไม้ ประจำปี 2563 ร่วมกับ จังหวัดขอนแก่น องค์การบริหารส่วนตำบลพังทุย และหน่วยงานราชการและเอกชนในพื้นที่ พร้อมด้วยประชาชนในเขตตำบลพังทุย ณ ป่าสาธารณะประโยชน์ บ้านหนองบัวเงิน ต.พังทุย อ.น้ำพอง จ.ขอนแก่น โดยมีท่าน ดร.สมศักดิ์ จังตระกูล ผู้ว่าราชการจังหวัดขอนแก่นเป็นประธานในพิธี
เกรียงไกร อนุรักษ์เจริญพร
บก.สยามไทยแลนด์ นิวส์
(ทุกทิศ ทั่วไทย ข่าวสารกว้างไกล คุณธรรมนำใจประชาชน)
![](https://sun9-43.userapi.com/c206824/v206824197/31181/tThyWWBE0cc.jpg)
![](https://pp.userapi.com/c848620/v848620636/1a5431/y0Q9ntdaTbU.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiKyIktP1dQtwJViwIGqmyeBhKSz7y-BkecsuwjePQ41glBeJiQUMrqhJT4noWIxfzHV3RvssBc0iXbz9k9Vu4aHzFHp1T2hVhYPy1fU4_gH0QgRyyXhOfFZnMITw-RqRM62VP72aWAH8PP/s1600/ksl.jpg)
-------------------------------------
เว็ปไซต์นี้จดทะเบียนอิเล็กทรอนิกส์กับกรมพัฒนาธุรกิจการค้าทะเบียนพาณิชย์
-----------------------------------------------------
0 ความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น