สยามไทยแลนด์ นิวส์ (ทุกทิศ ทั่วไทย ข่าวสารกว้างไกล คุณธรรมนำใจประชาชน)
ชมรมฟุตบอลวีไอพีจังหวัดขอนแก่น มอบเสื้อให้แก่บุคลากรทางการแพทย์ ที่กักตัวจากการสัมผัสกับผู้ติดเชื้อโควิด-19
วันนี้ (27 เม.ย. 63) ที่ห้องปฏิบัติราชการผู้ว่าราชการจังหวัดขอนแก่น ศาลากลางจังหวัดขอนแก่น ดร.สมศักดิ์ จังตระกุล ผู้ว่าราชการจังหวัดขอนแก่น รับมอบเสื้อ จำนวน 150 ตัว ให้แก่บุคลากรทางการแพทย์ ที่กักตัว จากการสัมผัสกับผู้ติดเชื้อโควิด-19 จากชมรมฟุตบอลวีไอพีจังหวัดขอนแก่น โดยมีนายปานทอง สระคูพันธ์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดขอนแก่น พร้อมสมาชิกชมรม เป็นผู้แทนมอบ
ทั้งนี้ ผู้ว่าราชการจังหวัดขอนแก่น ได้มอบเสื้อให้กับ นพ.ชาญชัย จันทร์วรชัยกุล ผู้อำนวยการโรงพยาบาลขอนแก่น เพื่อนำไปผ่านกระบวนการทำความสะอาด และส่งมอบให้แก่บุคลากรทางการแพทย์ที่กักตัว ณ local quarantine จังหวัดขอนแก่น ต่อไป
เกรียงไกร อนุรักษ์เจริญพร
บก.สยามไทยแลนด์ นิวส์
(ทุกทิศ ทั่วไทย ข่าวสารกว้างไกล คุณธรรมนำใจประชาชน)
![](https://sun9-43.userapi.com/c206824/v206824197/31181/tThyWWBE0cc.jpg)
![](https://pp.userapi.com/c848620/v848620636/1a5431/y0Q9ntdaTbU.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiKyIktP1dQtwJViwIGqmyeBhKSz7y-BkecsuwjePQ41glBeJiQUMrqhJT4noWIxfzHV3RvssBc0iXbz9k9Vu4aHzFHp1T2hVhYPy1fU4_gH0QgRyyXhOfFZnMITw-RqRM62VP72aWAH8PP/s1600/ksl.jpg)
-------------------------------------
เว็ปไซต์นี้จดทะเบียนอิเล็กทรอนิกส์กับกรมพัฒนาธุรกิจการค้าทะเบียนพาณิชย์
-----------------------------------------------------
0 ความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น