สยามไทยแลนด์ นิวส์ (ทุกทิศ ทั่วไทย ข่าวสารกว้างไกล คุณธรรมนำใจประชาชน)
ผอ.สน.ปรมน จังหวัดที่ 12 ขอนแก่น เป็นประธานเปิดการอบรม "ศูนย์ปรับเปลี่ยนพฤติกรรม" จ.ขอนแก่น
วันที่ 17 ธ.ค 2561 เวลา 10.30 น. ณ กองร้อย อส.จ.ขอนแก่น ที่ 1 ดร.สมศักดิ์ จังตระกุล ผวจ.ขก/ผอ.ศอ.ปส.จ.ขก มอบหมายให้ พลตรีกาจบดินทร์ ยิ่งดอน ผู้อำนวยการสำนักปฏิบัติภารกิจรักษาความมั่นคงภายในจังหวัดที่ 12 ขอนแก่น เป็นประธานพิธีเปิดการอบรม “ศูนย์ปรับเปลี่ยนพฤติกรรม” จังหวัดขอนแก่น รุ่นที่ 1 ปี งป.2562 และพันจ่าตรี พิชัย วันตา ป้องกันจังหวัดขอนแก่น/ผช.เลขานุการ ศอ.ปส.จ.ขก กล่าวรายงาน มีผู้แทน มทบ.23/ภ.จว.ขก./สสจ.ขก/คป.จ.ขก เข้าร่วมพิธีเปิด
ผู้เข้ารับการอบรมฯ 93 คน เข้ารับการอบรมตั้งแต่วันที่ 14 -25 ธ.ค. 2561 การอบรมประกอบด้วยการบำบัดฟื้นฟูด้านร่างกาย จิตใจ สังคม 9 วัน และกิจกรรมคืนคนดีสู่สังคม (เตรียมความพร้อมสู่สังคม) 3 วัน
ภาพ/ข่าว : เจมส์ กอ.รมน.ขอนแก่น
เกรียงไกร อนุรักษ์เจริญพร
บก.สยามไทยแลนด์ นิวส์
(ทุกทิศ ทั่วไทย ข่าวสารกว้างไกล คุณธรรมนำใจประชาชน)
![](https://pp.userapi.com/c849320/v849320366/af290/aOzs6MJA_us.jpg)
![](https://pp.userapi.com/c849320/v849320366/af355/RnqU-HeVBrc.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiKyIktP1dQtwJViwIGqmyeBhKSz7y-BkecsuwjePQ41glBeJiQUMrqhJT4noWIxfzHV3RvssBc0iXbz9k9Vu4aHzFHp1T2hVhYPy1fU4_gH0QgRyyXhOfFZnMITw-RqRM62VP72aWAH8PP/s1600/ksl.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjFDJetHVLb_vs7cOiGFo1pBrT8Mmycx8Lr9IHplkFmvfjyLMuVGYfrZB77LMxSiO4HEMyQjKYtd8DxgAqi67FeqOTtYVdJ7dA-n7TtkepE7OsXZRhhDHiQY1vJIl3heB-E4DPPC-Ywk6iJ/s1600/36506716_467000597084631_2173713678996602880_n.jpg)
-------------------------------------
เว็ปไซต์นี้จดทะเบียนอิเล็กทรอนิกส์กับกรมพัฒนาธุรกิจการค้าทะเบียนพาณิชย์
-----------------------------------------------------
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiweAhG1xjAs73SemHu5RkSSzMIAXN0_UHpCMCPgAG3Zb6X1El2W09tHazMDpL8fV78WU6VLMrpefcaqTHw71g3qXE-Z58JG-2fwE5TNwK3D8IppuV2G9eBczW6TfakdmVd8aqIfQsdmryD/s1600/37259998_482750385509652_6108713074359795712_n.jpg)
![](https://pp.userapi.com/c846221/v846221229/11a70a/LVXnhlgZ1O0.jpg)
0 ความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น