สยามไทยแลนด์ นิวส์ (ทุกทิศ ทั่วไทย ข่าวสารกว้างไกล คุณธรรมนำใจประชาชน)
นายอำเภอเขาสวนกวาง ส่งนางแบบเข้าร่วมเดินแฟชั่นงาน "พบกันที่จวน วันดวลผ้าซิ่น"
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEijpjGCpVLbxrCrc0T9awfwRdHvs6bVSsaYPcpS1UqfUJ6RPyREoOFDZMYZq63CzQq7XFs5hALN-qxvkTrr0F-Nbqb9lPYSr5Ep0zogz8h5LvYHtmpVK5ZG_hSK5O9iQRXUMOcon51ePpE/s400/44532997_552629201855103_3127816088000135168_n.jpg)
๒๑ต.ค.๖๑ เวลา๑๘.๐๐น. นายรุจน์ รังษี นายอำเภอเขาสวนกวาง นำนางแบบกิตติศักดิ์ของอำเภอเขาสวนกวางตัวแทนส่วนราชการ ตัวแทนผู้บริหารอปท. ตัวแทนกำนันผู้ใหญ่บ้าน ตัวแทนกลุ่มสตรี สวมใส่ชุดผ้ามัดหมี่ลายประจำอำเภอ(ลายกวาง,ลายไก่,ลายตะขอโบราณ) และผ้ามัดหมี่ลาย “แคน แก่น คูณ” ลายประจำจังหวัดขอนแก่น เข้าร่วมเดินแฟชั่น งาน “พบกันที่จวน วันดวลผ้าซิ่น” ณ จวนผู้ว่าราชการจังหวัดขอนแก่น เพื่ออุ่นเครื่องก่อนงาน..”งานเทศกาลไหมนานาชาติ ประเพณีผูกเสี่ยวและงานกาชาด” ๒๙พ.ย.-๑๐ธ.ค.๖๑
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiKyIktP1dQtwJViwIGqmyeBhKSz7y-BkecsuwjePQ41glBeJiQUMrqhJT4noWIxfzHV3RvssBc0iXbz9k9Vu4aHzFHp1T2hVhYPy1fU4_gH0QgRyyXhOfFZnMITw-RqRM62VP72aWAH8PP/s1600/ksl.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjFDJetHVLb_vs7cOiGFo1pBrT8Mmycx8Lr9IHplkFmvfjyLMuVGYfrZB77LMxSiO4HEMyQjKYtd8DxgAqi67FeqOTtYVdJ7dA-n7TtkepE7OsXZRhhDHiQY1vJIl3heB-E4DPPC-Ywk6iJ/s1600/36506716_467000597084631_2173713678996602880_n.jpg)
-------------------------------------
เว็ปไซต์นี้จดทะเบียนอิเล็กทรอนิกส์กับกรมพัฒนาธุรกิจการค้าทะเบียนพาณิชย์
-----------------------------------------------------
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiweAhG1xjAs73SemHu5RkSSzMIAXN0_UHpCMCPgAG3Zb6X1El2W09tHazMDpL8fV78WU6VLMrpefcaqTHw71g3qXE-Z58JG-2fwE5TNwK3D8IppuV2G9eBczW6TfakdmVd8aqIfQsdmryD/s1600/37259998_482750385509652_6108713074359795712_n.jpg)
![](https://pp.userapi.com/c850524/v850524786/1128f/TKLtXtPOJks.jpg)
0 ความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น